Bộ sưu tập: Tất cả sản phẩm
Tất cả sản phẩm tại Etowon Auto tập hợp đầy đủ các loại linh kiện hệ thống điều khiển công nghiệp PLC, DCS. Bộ sưu tập này bao gồm bộ điều khiển, mô-đun CPU, I/O, mô-đun truyền thông, bộ điều khiển động cơ, nguồn điện, HMI, cảm biến, hệ thống an toàn, cáp và rơ-le. Chúng tôi cung cấp các thương hiệu hàng đầu như Allen-Bradley, Siemens, Schneider, Honeywell, Bently Nevada, Triconex, HIMA và nhiều hơn nữa, bao gồm cả các mẫu mới và đã ngừng sản xuất để duy trì hoạt động của bạn.
-
Bently Nevada
Đầu dò 25mm Bently Nevada 3300 XL 330851-02-000-066-10-00-05
Cảm biến Tiếp cận Bently Nevada 3300 XL 25mm 330851-02-000-066-10-00-05 Bently Nevada 330851-02-000-066-10-00-05 là cảm biến tiếp cận 3300 XL 25 mm được sản xuất tại...
(0)
$258.00$258.00 $341.00/ -
Bently Nevada
330851-02-000-060-10-00-00 Đầu dò Bently Nevada 25mm
Cảm biến tiếp cận Bently Nevada 330851-02-000-060-10-00-00 Bently Nevada 330851-02-000-060-10-00-00 là cảm biến tiếp cận 3300 XL 25 mm. Nó có vỏ dài 60 mm với...
(0)
$325.00$325.00 $367.00/ -
Bently Nevada
330851-02-000-040-50-00-05 Đầu dò Bently Nevada 40mm
Tổng Quan Sản Phẩm Bently Nevada 330851-02-000-040-50-00-05 là cảm biến tiếp cận 25mm hiệu suất cao được thiết kế để bảo vệ máy móc quan trọng...
(0)
$327.00$327.00 $391.00/ -
Bently Nevada
330851-02-000-040-10-00-00 Cảm biến Bently Nevada 3300 XL 25mm
Cảm biến tiếp cận Bently Nevada 330851-02-000-040-10-00-00 Bently Nevada 330851-02-000-040-10-00-00 là cảm biến tiếp cận 3300 XL 25 mm. Nó có vỏ thép không gỉ chống...
(0)
$214.00$214.00 $274.00/ -
Bently Nevada
Đầu dò dòng điện xoáy Bently Nevada 330851-02-000-030-10-00-CN 25mm
Tổng Quan Sản Phẩm Bently Nevada 330851-02-000-030-10-00-CN là cảm biến tiếp cận hiệu suất cao 25mm thuộc dòng 3300 XL, được thiết kế đặc biệt cho...
(0)
$210.00$210.00 $350.00/ -
Bently Nevada
Bently Nevada 330851-02-000-030-10-00-05 | Đầu dò 3300 XL
Cảm biến Tiệm cận Bently Nevada 330851-02-000-030-10-00-05 3300 XL 25 mm Bently Nevada 330851-02-000-030-10-00-05 là cảm biến tiệm cận 3300 XL 25 mm với chiều dài...
(0)
$257.00$257.00 $297.00/ -
Bently Nevada
330851-02-000-030-10-00-00 | Đầu dò Bently Nevada 3300 XL 25mm
Đầu dò Tiếp cận Bently Nevada 330851-02-000-030-10-00-00 Bently Nevada 330851-02-000-030-10-00-00 là đầu dò tiếp cận 3300 XL 25 mm. Nó có vỏ 30mm với ren M30x2....
(0)
$269.00$269.00 $287.00/ -
Bently Nevada
Đầu dò ETR 3300 XL Bently Nevada 330191-00-40-10-00
Cảm biến Tiếp cận Bently Nevada 330191-00-40-10-00 3300 XL ETR Bently Nevada 330191-00-40-10-00 3300 XL cảm biến phạm vi nhiệt độ mở rộng (ETR) 8 mm....
(0)
$260.00$260.00 $320.00/ -
Bently Nevada
Bently Nevada Đầu dò 8mm 3300 XL 330104-10-13-05-02-CN
Tổng quan sản phẩm Bently Nevada 330104-10-13-05-02-CN là đầu dò khoảng cách công nghiệp 3300 XL 8 mm được thiết kế để bảo vệ máy móc...
(0)
$258.00$258.00 $360.00/ -
Bently Nevada
330104-03-07-05-02-05 Bently Nevada - Đầu dò 8mm
Tổng Quan Sản Phẩm Bently Nevada 330104-03-07-05-02-05 là cảm biến Proximity Probe 3300 XL 8mm hiệu suất cao với ren M10 x 1 theo hệ mét...
(0)
$214.00$214.00 $330.00/ -
Bently Nevada
Bently Nevada 330104-00-22-10-02-00 | Đầu dò bọc giáp dài 1,0m
Bently Nevada 330104-00-22-10-02-00 Đầu dò Khoảng cách 8mm 3300 XL Tổng quan Sản phẩm The 330104-00-22-10-02-00 là đầu dò khoảng cách 8mm hiệu suất cao từ...
(0)
$229.00$229.00 $366.00/ -
Bently Nevada
Đầu dò Bently Nevada 330104-00-20-10-01-CN 3300 XL dài 1.0m
Tổng quan sản phẩm BENTLY NEVADA 330104-00-20-10-01-CN là cảm biến tiếp cận công nghiệp loại 3300 XL 8 mm được thiết kế đặc biệt để giám...
(0)
$214.00$214.00 $299.00/
Hướng Dẫn Sản Phẩm
-
Automotive Assembly I/O Expansion Industrial Automation Modular Control Multi-Brand Integration Production Uptime VersaMax PLCbởi AdalynAdalyn
Can VersaMax PLC Expansion Fix Auto I/O Bottlenecks?
This article examines GE Fanuc VersaMax PLC expansion for automotive assembly I/O constraints. A 12-station SUV plant...
-
ABB AC800F DCS DCS Cost Reduction Emerson Legacy DCS Migration Industrial Automation Modernization Process Control System Optimization Smart Factory Digital Transformation Zero-Downtime Factory Upgradebởi AdalynAdalyn
Is Your Legacy DCS Costing You 35% More Downtime Each Year?
This technical article presents a data-driven strategy for migrating end-of-life Emerson DCS to ABB 800F systems with...
-
Cross-Border Logistics Industrial Automation Spare Parts Obsolete Automation Modules OEM Emergency Supply PLC DCS Maintenance Predictive Maintenance Strategybởi AdalynAdalyn
What Is the Real Hourly Cost of Automation Downtime?
Industrial automation downtime creates severe financial losses, with PLC and DCS hardware failures causing 62% of unp...
-
Allen-Bradley ControlLogix PLC API 670 compliance Bently Nevada 3500 TSI compressor protection system Modbus TCP integration oil and gas vibration monitoring OPC UA industrial communication predictive maintenance rotating equipment refinery downtime reductionbởi AdalynAdalyn
Does Bently Nevada & PLC Integration Cut Refinery Downtime?
This article details a field-validated Bently Nevada 3500 and Allen-Bradley ControlLogix integration for oil and gas ...
-
ABB DCS energy-saving automation GE Fanuc PLC hybrid control Industry 4.0 metallurgical automation process optimizationbởi AdalynAdalyn
Is Your Plant Ready for ABB-GE Fanuc Hybrid Control?
This article examines a hybrid ABB DCS and GE Fanuc PLC architecture for aging metallurgical lines, delivering 99.8% ...
-
API 670 Bently Nevada DCS integration Emerson DeltaV predictive maintenance rotating equipment TSI analysis vibration monitoringbởi AdalynAdalyn
Can Bently Nevada Integrate with Emerson DCS?
This article explores how Bently Nevada 3500 TSI and Emerson DeltaV DCS integration delivers measurable predictive ma...




































